DPC Members

1. തിരുവനന്തപുരം
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 സൂര്യ.എസ്.പ്രേം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 എ.മിനി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 ഗീതാ നസീർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 വി.പ്രിയദർശിനി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 ഉനൈസ അൻസാരി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 ആർ.സുഭാഷ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
7 വി.എസ്.ബിനു ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 അഡ്വ.കെ.വി.ശ്രീകാന്ത് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 രാജമോഹനകുമാർ.പി.കെ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
10 അഡ്വ.രാഖി രവികുമാർ മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
11 മഞ്ജു.ജി.എസ് മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 മേടയിൽ വിക്രമൻ മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ ജനറൽ
2. കൊല്ലം
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 പ്രിജി ശശിധരൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 അഡ്വ.എസ്.ഷൈൻകുമാർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 വസന്താ രമേശ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 ബി.ജയന്തി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 ജെ.നജിബത്ത് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 ആർ.രശ്മി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 ഡോ.കെ.ഷാജി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 എൻ.എസ്.പ്രസന്ന കുമാർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 അഡ്വ.അനിൽ.എസ് കല്ലേലിഭാഗം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 എസ്.ആർ.രമേശ് മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
11 ഹണി മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 എസ്.ജയൻ മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ ജനറൽ
3. പത്തനംതിട്ട
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 രാജി.പി.രാജപ്പൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 വി.റ്റി.അജോമോൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 സി.കെ.ലതാകുമാരി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം
സ്ത്രീ
4 ലേഖ സുരേഷ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം
സ്ത്രീ
5 ബീനാ പ്രഭ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം
സ്ത്രീ
6 സാറാ തോമസ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം
സ്ത്രീ
7 ജോർജ്ജ് എബ്രഹാം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം
ജനറൽ
8 സി.കൃഷ്ണകുമാർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം
ജനറൽ
9 ആർ.അജയകുമാർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം
ജനറൽ
10 ജിജി മാത്യു ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം
ജനറൽ
11 രാജി ചെറിയാൻ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സ്ത്രീ
12 പി.കെ.അനീഷ് മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
ജനറൽ
4. ആലപ്പുഴ
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 ആതിര.ജി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 വി.ഉത്തമൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 ബിനു ഐസക് രാജു ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 ഹേമലത ടീച്ചർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 കെ.തുഷാര ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 ബിനിത പ്രമോദ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 അഡ്വ.പി.എസ്.ഷാജി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 അഡ്വ.ആർ.റിയാസ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 നികേഷ് തമ്പി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 എൻ.എസ്. ശിവപ്രസാദ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
11 ലീല അഭിലാഷ് മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 ഡി.പി.മധു മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
5. കോട്ടയം
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 പി.ആർ.അനുപമ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 ഗിരീഷ് കുമാർ റ്റി.എൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 ജെസ്സി ഷാജൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 മജ്ഞു സുജിത്ത് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 ഹേമലത പ്രേംസാഗർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 സുധാ കുര്യൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 രാജേഷ് വാളിപ്ലാക്കൽ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 പി.എം.മാത്യു ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 ശുഭേഷ് സുധാകരൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 ജോസ് മോൻ മുണ്ടയ്ക്കൽ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
11 കൃഷ്ണകുമാരി രാജശേഖരൻ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 ഇ.എസ്.ബിജു മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
6. ഇടുക്കി
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 സി.വി.സുനിത ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 രാജേന്ദ്രൻ.സി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 അഡ്വ.എം.ഭവ്യ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 ഉഷാകുമാരി മോഹൻകുമാർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 ഷൈനി സജി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 ആശാ ആന്റണി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 ഇന്ദു സുധാകരൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
8 വി.എൻ.മോഹനൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 ജിജി.കെ.ഫിലിപ്പ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 ജോസഫ് കുരുവിള ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
11 പ്രൊഫ.എം.ജെ.ജേക്കബ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
12 ജോണി കുളം പള്ളി മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
7. എറണാകുളം
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 അനിത ടീച്ചർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 ദീപു കുഞ്ഞുക്കുട്ടി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 ശാരദ മോഹൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 ഷൈമി വർഗ്ഗീസ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 ലിസി അലക്സ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 എ.എസ്.അനിൽ കുമാർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
7 മനോജ് മൂത്തേടൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 സനിത റഹീം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 റീത്താ പോൾ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
10 ജമാൽ മണക്കാടൻ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
11 മേഴ്സി ടീച്ചർ മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 ബെനഡിക്റ്റ് ഫെർണാണ്ടസ് മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ ജനറൽ
8. തൃശ്ശൂർ
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 സുഗത ശശിധരൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 കെ.വി.സജു ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 ഷീന പറയങ്ങാട്ടിൽ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 കെ.എസ്.ജയ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 ലത ചന്ദ്രൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 ലീല സുബ്രമണ്യൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 വി.എസ്.പ്രിൻസ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 പി.എം.അഹമ്മദ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 ജെനീഷ്.പി.ജോസ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 സീത രവീന്ദ്രൻ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
11 പി.എൻ.സുരേന്ദ്രൻ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
12 സി.പി.പോളി മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ ജനറൽ
9. പാലക്കാട്
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 രജനി.വി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 എം.ശ്രീധരൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 ശാലിനി കറുപ്പേഷ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 ഷാബിറ.എ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 നീതു.പി.സി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 മാധുരി പത്മനാഭൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 പി.കെ.സുധാകരൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 കെ.വി.ശ്രീധരൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 ജയപ്രകാശ് വി.കെ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 സി.കെ.ചാമുണ്ണി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
11 കവിത.കെ.എൽ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 പി.രാമചന്ദ്രൻ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
10. മലപ്പുറം
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 ശ്രീദേവി പ്രാക്കുന്ന് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 എ.പി.ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 ഷഹർബാൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 സമീറ പുളിക്കൽ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 സുഭദ്ര ശിവദാസൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 റൈഹാനത്ത് കുറുമാടൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 ഇസ്മായിൽ മൂത്തേടം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 കെ.ടി.അജ്മൽ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 ഫൈസൽ എടശ്ശേരി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 പി.വി.മനാഫ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
11 നസീമ ആളത്തിൽ പറമ്പിൽ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 കണ്ണിയൻ അബുബക്കർ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
11. കോഴിക്കോട്
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 അംബിക മംഗലത്ത് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 സി.എം.ബാബു ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 നജ്മ ചെട്ടിയാൻ വീട്ടിൽ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 നിഷ പുത്തൻപുരയിൽ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 സി.എം.യശോദ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 വി.പി.ജമീല ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 ഐ.പി.രാജേഷ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 കൂടത്താങ്കണ്ടി സുരേഷ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 അഡ്വ.ഗവാസ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 വി.പി.ഇബ്രാഹിംകുട്ടി മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
11 കൃഷ്ണകുമാരി.കെ മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 സി.പി.മുസാഫർ അഹമ്മദ് മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ ജനറൽ
12.വയനാട്
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 മീനാക്ഷി രാമൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
2 വിജയൻ.കെ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
3 സുശീല ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 ബിന്ദു പ്രകാശ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 ഉഷാ തമ്പി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 കെ.ബി.നസീമ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
7 അമൽ ജോയ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 സുരേഷ് താളൂർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 എൻ.സി.പ്രസാദ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 എം.മുഹമ്മദ് ബഷീർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
11 സിനി ബാബു മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 സഹദേവൻ.സി.കെ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
13.കണ്ണൂർ
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 എൻ.പി.ശ്രീധരൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
2 വി.ഗീത ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
3 താഹിറ.കെ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 അഡ്വ.ടി.സരള ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 അഡ്വ.കെ.കെ.രത്നകുമാരി ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 അഡ്വ.ബിനോയ് കുര്യൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
7 ഇ.വിജയൻ മാസ്റ്റർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 ലിസി ജോസഫ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 ശ്രീന പ്രമോദ് മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
10 കെ.വി.ലളിത മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
11 പി.പുരുഷോത്തമൻ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ
12 അഡ്വ.ടി.ഒ.മോഹനൻ മുനിസിപ്പൽ കോർപ്പറേഷൻ കൗൺസിലർ ജനറൽ
14.കാസർഗോഡ്
നമ്പർ അംഗത്തിന്റെ പേര് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം/
മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ
സംവരണം റിമാർക്സ്
1 എം.മനു ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം
2 അഡ്വ.സരിത.എസ്.എൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
3 ഗീതാകൃഷ്ണൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
4 കെ.ശകുന്തള ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
5 ജാസ്മിൻ കബീർ ചെർക്കള ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം സ്ത്രീ
6 ഷാനവാസ് പാദൂർ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
7 ഗോൾഡൻ അബ്ദുൾ റഹിമാൻ ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
8 ജോമോൻ ജോസ് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
9 സി.ജെ.സജിത്ത് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം ജനറൽ
10 റീത്ത. ആർ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ പട്ടികജാതി/പട്ടിക വർഗ്ഗം സ്ത്രീ
11 നജിമ റാഫി മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ സ്ത്രീ
12 വി.വി രമേശൻ മുനിസിപ്പൽ കൗൺസിലർ ജനറൽ